ಫೈಬರ್ ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಪರಿಹಾರ

ಚೀನಾದಲ್ಲಿ ತಯಾರಿಸಿದ ಫೈಬರ್ ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ದ್ರಾವಣವನ್ನು ಚೋಲಿಯನ್ ಎಲೆಕ್ಟ್ರಾನಿಕ್ ನಿಂದ ಕಡಿಮೆ ಬೆಲೆಗೆ ಖರೀದಿಸಬಹುದು. ಇದು ವೃತ್ತಿಪರ ಉತ್ಪಾದಕ ಮತ್ತು ಚೀನಾದಲ್ಲಿ ಉತ್ತಮ ಗುಣಮಟ್ಟದ ಉತ್ಪನ್ನಗಳ ಕಾರ್ಖಾನೆಯಾಗಿದೆ.
View as  
 
  • ಇದು FO Pigtail SC/PC SM 9/125 0.9mm Simplex. ನೀವು ಯುಪಿಸಿ, ಎಪಿಸಿ ಕೂಡ ಮಾಡಬಹುದು. ನಾವು 20 ವರ್ಷಗಳಿಗಿಂತ ಹೆಚ್ಚು ಕಾಲ ಪ್ಯಾಚ್ ಕಾರ್ಡ್ ಅನ್ನು ಪೂರೈಸುತ್ತೇವೆ, ಐಎಸ್‌ಒ ಅನುಮೋದಿತ ಕಂಪನಿಯಾಗಿ, ಸರ್-ಲಿಂಕ್ ಕಟ್ಟುನಿಟ್ಟಾದ ಗುಣಮಟ್ಟದ ಖಾತರಿ ವ್ಯವಸ್ಥೆಯನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತದೆ, ನಮ್ಮ ಉತ್ಪನ್ನಗಳು ಸಿಇ, ಇಟಿಎಲ್, ಯುಎಲ್ ಇತ್ಯಾದಿಗಳಿಂದ ಪರಿಶೀಲಿಸಲ್ಪಟ್ಟ ಅಂತರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಗುಣಮಟ್ಟದ ಅನುಮೋದನೆಗಳನ್ನು ನೀಡುತ್ತವೆ.

  • ಇದು ಎಫ್‌ಒ ಪ್ಯಾಚ್ ಕಾರ್ಡ್ ಎಂಟಿಆರ್‌ಜೆ/ಪಿಸಿ-ಎಂಟಿಆರ್‌ಜೆ-ಪಿಸಿ ಎಸ್‌ಎಂ 9/125 ಡ್ಯುಪ್ಲೆಕ್ಸ್, ನೀವು ಎಂಎಂ, ಸಿಂಪ್ಲೆಕ್ಸ್ ಕೂಡ ಮಾಡಬಹುದು .. ನಾವು ಐಎಸ್‌ಒ ಅನುಮೋದಿತ ಕಂಪನಿಯಾಗಿ ಪ್ಯಾಚ್ ಕಾರ್ಡ್ ಅನ್ನು 20 ವರ್ಷಗಳಿಗಿಂತ ಹೆಚ್ಚು ಕಾಲ ಪೂರೈಸುತ್ತೇವೆ, ಸರ್-ಲಿಂಕ್ ಕಠಿಣ ಗುಣಮಟ್ಟವನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ ಖಾತರಿ ವ್ಯವಸ್ಥೆ, ನಮ್ಮ ಉತ್ಪನ್ನಗಳು CE, ETL, UL ಇತ್ಯಾದಿಗಳಿಂದ ಪರಿಶೀಲಿಸಲ್ಪಟ್ಟ ಅಂತರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಗುಣಮಟ್ಟದ ಅನುಮೋದನೆಗಳನ್ನು ಸಹ ನೀಡುತ್ತವೆ.

  • ಇದು FO Pigtail SC/APC SM 9/125 0.9mm Simplex. ನೀವು ಯುಪಿಸಿ, ಪಿಸಿ ಕೂಡ ಮಾಡಬಹುದು. ನಾವು 20 ವರ್ಷಗಳಿಗಿಂತ ಹೆಚ್ಚು ಕಾಲ ಪ್ಯಾಚ್ ಕಾರ್ಡ್ ಅನ್ನು ಪೂರೈಸುತ್ತೇವೆ, ಐಎಸ್ಒ ಅನುಮೋದಿತ ಕಂಪನಿಯಾಗಿ, ಸರ್-ಲಿಂಕ್ ಕಟ್ಟುನಿಟ್ಟಾದ ಗುಣಮಟ್ಟದ ಖಾತರಿ ವ್ಯವಸ್ಥೆಯನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತದೆ, ನಮ್ಮ ಉತ್ಪನ್ನಗಳು ಸಿಇ, ಇಟಿಎಲ್, ಯುಎಲ್ ಇತ್ಯಾದಿಗಳಿಂದ ದೃ internationalೀಕರಿಸಿದ ಅಂತಾರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಗುಣಮಟ್ಟದ ಅನುಮೋದನೆಗಳನ್ನು ಸಹ ನೀಡುತ್ತವೆ.

  • ಈ FO Pigtail ST/PC SM 9/125 0.9mm ಸಿಂಪ್ಲೆಕ್ಸ್ ಅನ್ನು ಮನೆಗಳು, ಕಂಪನಿಗಳು, ಬೋಧನಾ ಸೌಲಭ್ಯಗಳು ಮತ್ತು ಇತರ ರಚನಾತ್ಮಕ ಕೇಬಲ್ ವ್ಯವಸ್ಥೆಗಳು, ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಫೈಬರ್ ಸೆನ್ಸರ್‌ಗಳು ಮತ್ತು ದೂರಸಂಪರ್ಕಗಳಲ್ಲಿ ವ್ಯಾಪಕವಾಗಿ ಬಳಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ಇದು ಉತ್ತಮ ಗುಣಮಟ್ಟದ ವಸ್ತುಗಳಿಂದ ಮಾಡಲ್ಪಟ್ಟಿದೆ ಮತ್ತು ಉತ್ತಮ ನಿರ್ಮಾಣವನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ ಇದು ಬಹು ಪ್ರಮಾಣಪತ್ರಗಳನ್ನು ಅನುಸರಿಸುತ್ತದೆ.

  • ಈ FO ಬಂಡಲ್ Pigtail SC MM 62.5/125 12 ಫೈಬರ್ ವಿಥ್ ಸ್ಪೈರಲ್ ಸುತ್ತು ಬ್ಯಾಂಡ್ ಅನ್ನು ಮನೆಗಳು, ಕಂಪನಿಗಳು, ಬೋಧನಾ ಸೌಲಭ್ಯಗಳು ಮತ್ತು ಇತರ ರಚನಾತ್ಮಕ ಕೇಬಲ್ ವ್ಯವಸ್ಥೆಗಳು, ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಫೈಬರ್ ಸೆನ್ಸರ್‌ಗಳು ಮತ್ತು ದೂರಸಂಪರ್ಕಗಳಲ್ಲಿ ವ್ಯಾಪಕವಾಗಿ ಬಳಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ಇದು ಉತ್ತಮ ಗುಣಮಟ್ಟದ ವಸ್ತುಗಳಿಂದ ಮಾಡಲ್ಪಟ್ಟಿದೆ ಮತ್ತು ಉತ್ತಮ ನಿರ್ಮಾಣವನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ, ಇದು ಬಹು ಪ್ರಮಾಣಪತ್ರಗಳನ್ನು ಅನುಸರಿಸುವಂತೆ ಮಾಡುತ್ತದೆ.

  • ಈ FO ಬಂಡಲ್ PIGTAIL FC SM 9/125 12 ಫೈಬರ್ ಅನ್ನು ಮನೆಗಳು, ಕಂಪನಿಗಳು, ಬೋಧನಾ ಸೌಲಭ್ಯಗಳು ಮತ್ತು ಇತರ ರಚನಾತ್ಮಕ ಕೇಬಲ್ ವ್ಯವಸ್ಥೆಗಳು, ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಫೈಬರ್ ಸೆನ್ಸರ್‌ಗಳು ಮತ್ತು ದೂರಸಂಪರ್ಕಗಳಲ್ಲಿ ವ್ಯಾಪಕವಾಗಿ ಬಳಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ಇದು ಉತ್ತಮ ಗುಣಮಟ್ಟದ ವಸ್ತುಗಳಿಂದ ಮಾಡಲ್ಪಟ್ಟಿದೆ ಮತ್ತು ಉತ್ತಮ ನಿರ್ಮಾಣವನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ, ಇದು ಅದನ್ನು ಅನುಸರಿಸುವಂತೆ ಮಾಡುತ್ತದೆ ಬಹು ಪ್ರಮಾಣಪತ್ರಗಳೊಂದಿಗೆ.

 1 
ಚೋಲಿಯನ್ ಎಲೆಕ್ಟ್ರಾನಿಕ್ ಚೀನಾದಲ್ಲಿ ವೃತ್ತಿಪರ ಫೈಬರ್ ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಪರಿಹಾರ ತಯಾರಕರು ಮತ್ತು ಪೂರೈಕೆದಾರರಲ್ಲಿ ಒಬ್ಬರು. ನಮ್ಮ ಕಾರ್ಖಾನೆ ಬೆಲೆ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಒದಗಿಸುತ್ತದೆ. ನಮ್ಮ ಕಾರ್ಖಾನೆಯು ತಯಾರಿಸಿದ ಫೈಬರ್ ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಪರಿಹಾರ ಅನ್ನು ಅಗ್ಗದ ದರದಲ್ಲಿ ಗ್ರಾಹಕರು ಉತ್ತಮವಾಗಿ ಸ್ವೀಕರಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಸಮಾಲೋಚಿಸಲು ಸ್ವಾಗತ.